Author: B***a
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: منتج جميل مطابق للوصف والصوره
Màu sắc: Màu Khaki
Price: 32.000₫
| Material | Wood |
| Color | Khaki |
| Type | Nail Art Accessories |
| Power Supply | None |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 3 cm |
| Chiều dài | 8 cm |
| Chiều rộng | 6 cm |
| SKU | sb2409070410691696 |
Author: B***a
Date:
Review: منتج جميل مطابق للوصف والصوره
Màu sắc: Màu Khaki
Author: b***5
Date:
Review: buen producto muy útil para el servicio de la belleza el tamaño está perfecto
Màu sắc: Màu Khaki
Author: l***?
Date:
Review: Excelente calidad del producto
Màu sắc: Màu Khaki
Author: y***r
Date:
Review: Son pequeños pero si funcionales ! Llegaron muy bien aunque me faltaron 4 piezas para los 100 si los recomiendo bastante
Màu sắc: Màu Khaki
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm